เนื่องจากสถานการณ์ในปัจจุบัน มีจำนวนผู้ติดเชื้อโควิด-19 สูงขึ้นอย่างต่อเนื่อง ทำให้มีการใช้ "น้ำดื่ม" ให้กับผู้ป่วยในโรงพยาบาลสนามปริมาณเพิ่มขึ้น
โรงพยาบาลชลบุรี จึงขอเชิญชวนท่านผู้มีจิตศรัทธา ร่วมบริจาค "น้ำดื่ม" เพื่อผู้ป่วยโรงพยาบาลสนาม
- ท่านที่ประสงค์จะบริจาคน้ำ สามารถบริจาคได้ที่ รพ.สนามสัตหีบ และ รพ. ชลบุรี งานประชาสัมพันธ์ ตึกอำนวยการ ชั้น 1
- ทุกวัน ไม่เว้นวันหยุดราชการ เวลา 8.00 น. - 16.00 น.
- โทร 038-932000
![](https://saensukcity.go.th/images/news/news-2021/198595214_4194996320579708_2408271673262354040_n.jpg)